| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9118430026 là một số phần của nhà sản xuất thiết bị gốc (OEM) cho xe tải hạng nặng SHACMAN, chủ yếu được sử dụng trong các mô hình 8x4 như Delong X3000, F3000, và M3000.
Tên bộ phận: Thang tay lái trung tâm (còn được gọi là thang tay lái kéo hoặc thang tay lái thẳng)
• Mô hình áp dụng: SHACMAN Delong F2000, F3000, và X3000 series, đặc biệt phù hợp với 8x4 (bốn phía trước, tám phía sau) xe tải hạng nặng
Chức năng chính: Nó là một thành phần quan trọng của hệ thống lái xe tải hạng nặng, chịu trách nhiệm truyền chuyển động của cánh tay xoay lái đến bánh xe lái,đảm bảo kiểm soát chính xác hướng đi của xe.
| Tên sản phẩm | Đường dây liên kết trung tâm lái |
|---|---|
| Số phần | DZ9118430026 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Kích thước | 900 x 100 x 150 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9118430026 là một số phần của nhà sản xuất thiết bị gốc (OEM) cho xe tải hạng nặng SHACMAN, chủ yếu được sử dụng trong các mô hình 8x4 như Delong X3000, F3000, và M3000.
Tên bộ phận: Thang tay lái trung tâm (còn được gọi là thang tay lái kéo hoặc thang tay lái thẳng)
• Mô hình áp dụng: SHACMAN Delong F2000, F3000, và X3000 series, đặc biệt phù hợp với 8x4 (bốn phía trước, tám phía sau) xe tải hạng nặng
Chức năng chính: Nó là một thành phần quan trọng của hệ thống lái xe tải hạng nặng, chịu trách nhiệm truyền chuyển động của cánh tay xoay lái đến bánh xe lái,đảm bảo kiểm soát chính xác hướng đi của xe.
| Tên sản phẩm | Đường dây liên kết trung tâm lái |
|---|---|
| Số phần | DZ9118430026 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 8 kg |
| Kích thước | 900 x 100 x 150 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển